Latest Fagen Siyasa News
A tarihin Nijeriya ba’a taɓa shugaba mai tausayi irin Buhari ba- APC
Yusuf Idris, Sakataren Yaɗa Labarai na Jam’iyyar APC…
Zan kayar da abokan hamayya na kamar yadda Arsenal ta ci Chelsea- Atiku
Ɗan takarar shugaban kasa a jam’iyyar PDP, Atiku…
Kotu ta soke zaɓen fidda gwani na jam’iyyar APC a Nasarawa ta yamma.
Daga Ja'afar Muhammad Alkali (Ɗan Mainoma Keffi) Wata…
An ƙaddamar da dandalin siyasa a Nijeriya ƙarƙashin Sheikh Ibrahim Al- zakzaky
An ƙaddamar da dandalin siyasa a Nijeriya ƙarƙashin…
2023: Amurka zata za ta sanar da sanya takunkumi kan maguɗin zaɓe a Nijeriya
Atiku ya gana da jami'an ma'aikatar harkokin wajen…
2023: Abubakar Atiku Ya Tafi Amurka domin cigaba da yaƙin neman zaɓe a can
Ɗan takarar shugaban kasa na jam'iyyar PDP, Alhaji…
Gwamnar Legas zai ciwo bashin biliyan 350 domin yin kasafin kuɗi
Sanwo-Olu Zai Ciyo Bashin Biliyan 350 Domin Kasafin…
2023: APC ce ta fi sauran jam’iyyu garantin kare rayukan ‘yan Najeriya – Buhari.
Shugaba Muhammadu Buhari ya jaddada cewa rayukan ‘yan…